Kết quả bóng đá Cúp C3 Châu Âu

Bóng đá thế giới
Vòng So Loai 1
Giờ Chủ nhà Tỷ số Đội khách hiệp 1
11-07-2024
FT

Velez Mostar

1 - 1

Inter d.Escaldes

0 - 1
FT

FK Auda

2 - 0

B36 Torshavn

1 - 0
FT

FK Liepaja

1 - 1

Vikingur Gota

0 - 1
FT

Malisheva

1 - 0

Buducnost

0 - 0
FT

Siauliai

0 - 2

Levadia T.

0 - 2
FT

Aktobe

0 - 1

Sarajevo

0 - 0
FT

FC Noah

2 - 0

Shkendija

0 - 0
FT

FCB Magpies

2 - 0

Derry City

0 - 0
FT

NK Bravo

0 - 1

Connah's QN

0 - 0
FT

Tallinna Kalev

1 - 2

Urartu

1 - 1
FT

AC d.Escaldes

0 - 1

Dudelange

0 - 1
12-07-2024
FT

UNA Strassen

0 - 0

KuPS

0 - 0
FT

Torpedo Kut.

1 - 1

KF Tirana

1 - 0
FT

Torpedo Zhodino

2 - 4

Milsami

1 - 2
FT 1

VPS Vaasa

1 - 2

Zalgiris

0 - 1
FT

Floriana

3 - 1

Tre Penne

0 - 0
FT

Caernarfon Town

2 - 0

Crusaders Belfast

2 - 0
FT

Bala Town

1 - 2

Paide Linname.

0 - 0
FT

Partizani Tirana

1 - 1

Marsaxlok

1 - 1
FT

Tikves Kavadarci

3 - 2

Breidablik

0 - 2
FT

SP La Fiorita

0 - 1

Isloch

0 - 1
FT

Shelbourne

2 - 1

St Joseph's (GIB)

1 - 1
FT 1

Mornar Bar

2 - 1

Dinamo Tbilisi

2 - 0
FT

Stjarnan

2 - 0

Linfield

1 - 0
FT

Valur Rey.

2 - 2

Vllaznia Shkoder

1 - 1
18-07-2024
00:00

B36 Torshavn

vs

FK Auda

-
01:45

Crusaders Belfast

vs

Caernarfon Town

-
22:00

KuPS

vs

UNA Strassen

-
22:00

Urartu

vs

Tallinna Kalev

-
23:00

Vllaznia Shkoder

vs

Valur Rey.

-
23:00

Zalgiris

vs

VPS Vaasa

-
23:00

Milsami

vs

Torpedo Zhodino

-
23:00

Inter d.Escaldes

vs

Velez Mostar

-
23:00

Levadia T.

vs

Siauliai

-
23:00

St Joseph's (GIB)

vs

Shelbourne

-
23:30

Paide Linname.

vs

Bala Town

-
19-07-2024
00:00

Dinamo Tbilisi

vs

Mornar Bar

-
00:00

Marsaxlok

vs

Partizani Tirana

-
00:00

Dudelange

vs

AC d.Escaldes

-
00:30

Isloch

vs

SP La Fiorita

-
00:30

Connah's QN

vs

NK Bravo

-
01:00

Shkendija

vs

FC Noah

-
01:00

Vikingur Gota

vs

FK Liepaja

-
01:00

KF Tirana

vs

Torpedo Kut.

-
01:45

Linfield

vs

Stjarnan

-
01:45

Derry City

vs

FCB Magpies

-
01:45

Tre Penne

vs

Floriana

-
02:00

Buducnost

vs

Malisheva

-
02:00

Sarajevo

vs

Aktobe

-
02:15

Breidablik

vs

Tikves Kavadarci

-